1. Ipo ipilẹ ti geocell embossing dì
(1) Ìtumọ̀ àti ìṣètò
A fi ohun èlò HDPE tí a ti fi agbára mú ṣe geocell tí ó ní àwọ̀ dì, ìṣètò sẹ́ẹ̀lì oníwọ̀n mẹ́ta tí a fi agbára gíga ṣe, tí a sábà máa ń lò láti fi ẹ̀rọ ìdènà ultrasonic ṣe. A tún fi àwọn kan lu diaphragm náà.
2. Àwọn ànímọ́ àwọn geocells tí ń fi ìwé ṣe àtúnṣe
(1) Àwọn ohun ìní ara
- Àtúnṣe: àtúnṣe fún ìrìnàjò Àkójọpọ̀, Ó lè dín ìwọ̀n ìrìnàjò kù dáadáa kí ó sì mú kí ìrìnàjò rọrùn; Nígbà ìkọ́lé, a lè fi kún un sí àwọ̀ tí ó wà ní ìpele kan, èyí tí ó rọrùn fún iṣẹ́ lórí ibi iṣẹ́.
- Àwọn ohun èlò tó fẹ́ẹ́rẹ́fẹ́: Ó dín ẹrù ìtọ́jú kù nígbà tí a bá ń kọ́lé, ó ń mú kí iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ ìkọ́lé rọrùn, ó sì ń mú kí iṣẹ́ ìkọ́lé sunwọ̀n sí i.
- Agbara ìdènà: Ó lè fara da ìfọ́ra nígbà tí a bá ń lò ó, kò sì rọrùn láti bàjẹ́, èyí sì ń mú kí ilé náà dúró ṣinṣin àti ìgbà iṣẹ́.
(2) Àwọn ohun ìní kẹ́míkà
- Àwọn ànímọ́ kẹ́míkà tó dúró ṣinṣin: Ó lè bá àwọn àyíká kẹ́míkà tó yàtọ̀ síra mu, ó lè dènà ìgbà tí wọ́n ti ń darúgbó, ásíìdì àti alkalis, a sì lè lò ó ní àwọn ipò ilẹ̀ tó yàtọ̀ síra bí ilẹ̀ àti aṣálẹ̀. Kódà ní àwọn àyíká kẹ́míkà tó le koko, kò rọrùn láti fara da àwọn ìṣesí kẹ́míkà àti ìbàjẹ́.
(3) Àwọn ohun ìní ẹ̀rọ
- Agbara lati dènà ìfàsẹ́yìn àti láti dènà ìyípadà: Lẹ́yìn tí ó bá ti kún àwọn ohun èlò tí ó rọ̀ bí ilẹ̀, òkúta àti kọnkéréètì, ó lè ṣe ètò kan tí ó ní ìdíwọ́ ẹ̀gbẹ́ tí ó lágbára àti líle ńlá, ó lè mú kí agbára ìbísí pọ̀ sí i dáadáa, kí ó sì fọ́n ẹrù ìsàlẹ̀ ká, ó lè dènà ìṣípo ìpele ìpìlẹ̀, kí ó sì mú kí ìdúróṣinṣin ìpìlẹ̀ sunwọ̀n sí i.
- Agbara gbigbe to dara ati iṣẹ ṣiṣe ti o lagbara: O ni agbara gbigbe giga, o le gbe awọn ẹru agbara kan, o si ni agbara resistance ti o lagbara. Fun apẹẹrẹ, o le ṣe ipa ti o dara pupọ ninu itọju awọn arun ibusun opopona ati atunse awọn media ti ko ni agbara.
- Àyípadà ìwọ̀n onígun mẹ́ta lè bá àwọn àìní ìmọ̀ ẹ̀rọ tó yàtọ̀ síra mu: nípa yíyípadà ìwọ̀n onígun mẹ́rin bíi gíga geocell àti ìjìnnà sísopọ̀, ó lè bá onírúurú àìní ìmọ̀ ẹ̀rọ mu kí ó sì jẹ́ kí ibi tí a lè lò ó gbòòrò sí i.
3. Àkójọpọ̀ ìlò ti geocell tí a fi ìwé ṣe àtúnṣe
- Imọ-ẹrọ opopona
- Ìdúróṣinṣin sí ìpele kékeré: Yálà ó jẹ́ ọ̀nà gíga tàbí ojú ọ̀nà ojú irin, a lè lo àwọn geocells tí a fi ìwé ṣe láti mú un dúró ṣinṣin, èyí tí ó lè mú kí agbára ìpìlẹ̀ tàbí ilẹ̀ iyanrìn pọ̀ sí i, dín ìdúró tí kò dọ́gba láàárín ìpele kékeré àti ìṣètò kù, àti dín ìbàjẹ́ ìpalára ìbẹ̀rẹ̀ àrùn “àfikún ìfò” lórí àpáta bridge kù. Nígbà tí a bá rí ìpìlẹ̀ rírọ, lílo geocell lè dín agbára iṣẹ́ kù gidigidi, dín sisanra ìpele kékeré kù, dín iye owó iṣẹ́ náà kù, àti ní ìyára kíkọ́lé kíákíá àti iṣẹ́ rere.
- Ààbò ìtẹ̀sí: A lè gbé e kalẹ̀ sí orí òkè láti ṣe ààbò ìtẹ̀sí láti dènà àwọn ilẹ̀ gbígbẹ àti láti mú kí ìdúróṣinṣin ìtẹ̀sí náà sunwọ̀n síi. Nígbà tí a bá ń kọ́lé, ó ṣe pàtàkì láti kíyèsí àwọn ọ̀ràn tó jọra bí fífẹ̀ ìtẹ̀sí àti ṣíṣe àgbékalẹ̀ àwọn kòtò ìtẹ̀sí, bíi ṣíṣe àtúnṣe sí ìtẹ̀sí sí àwọn ohun tí a nílò láti ṣe àwòrán, yíyọ àwọn kòtò àti àwọn òkúta eléwu lórí òkè, ṣíṣètò ètò ìtẹ̀sí omi ìtẹ̀sí omi pàtàkì, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

- Imọ-ẹrọ eefin eefin
- Ìlànà ìṣàn omi: Ó yẹ fún ìṣàtúnṣe ìṣàn omi tí kò jinlẹ̀, fún àpẹẹrẹ. Ìwé 1.2 mm. Àwọn geocells tí a fi ẹ̀rọ ṣe tí wọ́n nípọn wà ní ọjà láti inú ọjà, a sì lè lò wọ́n fún àwọn iṣẹ́ àgbékalẹ̀ nínú ìṣàkóso odò.
- Ìmọ̀ ẹ̀rọ ìdènà àti ìdènà ògiri: Àwọn ògiri ìdènà àti àwọn ògiri ìdènà tí a lè lò láti gbé ẹrù ẹrù, tí a sì tún lè lò láti kọ́ àwọn ilé ìdènà, bí àwọn ògiri ìdènà àdàpọ̀, àwọn ògiri aláìdádúró, àwọn èbúté, àwọn ọ̀nà ìdarí ìkún omi, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ láti dènà àwọn ilẹ̀ àti àwọn ẹrù ẹrù.
- Àwọn iṣẹ́ míìrán: A lè lò ó láti ṣètìlẹ́yìn fún àwọn páìpù àti àwọn páìpù omi àti àwọn iṣẹ́ míìrán, kí a lè pèsè ìrànlọ́wọ́ tó gbéṣẹ́ fún àwọn páìpù omi àti páìpù omi nípasẹ̀ agbára àti ìdúróṣinṣin rẹ̀ tó lágbára.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-12-2025
