Bayanin aikace-aikace
A fannin injiniyancin ƙananan hanyoyi, saboda yanayin ƙasa mai sarkakiya, nauyin zirga-zirgar ababen hawa da sauran abubuwa, ƙarfin ɗaukar kaya da kwanciyar hankali na ƙananan hanyoyi galibi suna fuskantar ƙalubale. Domin inganta ƙarfin ɗaukar kaya da kwanciyar hankali na ƙananan hanyoyi, 50 kN A matsayin kayan ƙasa mai aiki mai ƙarfi, an yi amfani da geogrid na filastik mai faɗi ta hanyar biaxial.
Halayen samfur
Babban ƙarfi da tauri: 50 kN Geogrid mai filastik mai faɗi ta hanyar biaxially yana da ƙarfi da tauri mai yawa, wanda zai iya haɓaka ƙarfin ɗaukar nauyi da kwanciyar hankali na ƙasa yadda ya kamata, da kuma inganta ƙarfin juriya da yanke ƙasa.
Ƙarfin juriyar tsatsa: Gilashin yana da kyakkyawan juriyar tsatsa, abubuwan halitta kamar hasken rana, ruwan sama da ruwan acid ba zai lalata shi ba, kuma yana da tsawon rai na aiki.
Ƙarfin juriya ga tsufa: Kayan filastik masu inganci na iya kiyaye aiki mai ɗorewa a cikin hasken rana kai tsaye na dogon lokaci ko yanayin zafi mai yawa, don haka ana iya amfani da su na dogon lokaci a cikin yanayi mai tsauri.
Tasirin amfani
Ingantaccen ƙarfin ɗaukar kaya: ta hanyar sanya 50 kN geogrid na filastik mai shimfiɗawa ta hanyar biaxially zai iya inganta ƙarfin ɗaukar kaya na ƙananan hanyoyi da kuma biyan buƙatun ɗaukar kaya.
Tsawon lokacin aiki: Wannan grille zai iya hana rugujewar ƙasa, tsagewa, rashin daidaiton wurin zama da sauran matsaloli, ta haka ne zai tsawaita tsawon lokacin aikin babbar hanya.
Rage farashin gyara: Saboda grid ɗin yana da ƙarfi da kwanciyar hankali, yana iya rage yawan gyaran da farashin gyara na babbar hanya.
四. Takaitawa
Geogrid mai girman 50kN mai faɗi da biaxially yana da fa'ida mai yawa a fannin injiniyan ƙananan hanyoyi. Ta hanyar ƙarfinsa mai girma, juriyar tsatsa, hana tsufa da sauran halaye, yana iya inganta ƙarfin ɗaukar kaya da kwanciyar hankali na ƙananan hanyoyi, rage farashin kulawa da tsawaita rayuwar sabis. A nan gaba, tare da ci gaba da haɓaka da ƙirƙira fasaha, wannan grille zai taka muhimmiyar rawa a fannin injiniyan ƙananan hanyoyi.
Lokacin Saƙo: Fabrairu-07-2025
