An yi fiberglass geogrid da zaren fiberglass da aka saka kuma aka shafa a kai.

1. Bayani game da geogrid na fiber gilashi

Gilashin fiber geogrid wani kyakkyawan kayan geosynthetic ne da ake amfani da shi don ƙarfafa hanyoyin, ƙarfafa hanyoyin, ƙasa mai laushi da tushe mai laushi. Samfuri ne mai tauri wanda aka yi da zaren gilashi mai ƙarfi wanda ba shi da alkali ta hanyar fasahar saka zaren duniya don yin kayan tushe na raga, sannan a yi masa maganin shafa saman. An yi shi da zaren fiber gilashi ta hanyar saka da shafa.

6c0384c201865f90fbeb6e03ae7a285d(1)(1)

2. Halayen geogrid na fiber gilashi

(1) Kayayyakin injiniya

  • Ƙarfin juriya mai yawa, ƙarancin tsayi: Tare da zare na gilashi a matsayin kayan da aka ƙera, yana da juriya mai ƙarfi ta nakasa, kuma tsawaitawa a lokacin karyewa ƙasa da kashi 3%, wanda hakan ke sa ba shi da sauƙi a tsawaita da kuma nakasa yayin ɗaukar ƙarfin waje.
  • Babu rarrafe na dogon lokaci: A matsayin kayan ƙarfafawa, yana iya tsayayya da nakasa a ƙarƙashin kaya na dogon lokaci, kuma zaren gilashin ba zai rarrafe ba, wanda zai iya tabbatar da aikin samfurin na dogon lokaci.
  • Babban tsarin sassauci: Yana da babban tsarin sassauci kuma yana iya tsayayya da nakasa yadda ya kamata lokacin da ake damuwa, kamar ɗaukar wasu damuwa a cikin tsarin shimfidar hanya da kuma kiyaye daidaiton tsarin.

(2) Sauƙin daidaitawa da yanayin zafi

Kyakkyawan kwanciyar hankali na zafi: zafin narkewar zaren gilashi shine 1000 ℃ Wannan yana tabbatar da kwanciyar hankali na zaren gilashi don jure zafi a cikin yanayin zafi mai yawa kamar ayyukan shimfida bene, kuma ana iya amfani da shi akai-akai a wurare masu sanyi mai tsanani, yana nuna juriya mai kyau da ƙarancin zafin jiki.

(3) Alaƙa da sauran kayan aiki

  • Daidaituwa da haɗa kwalta: An tsara kayan da aka yi amfani da su a lokacin da aka yi amfani da su bayan an yi amfani da su don haɗa kwalta, kowanne zare an rufe shi sosai kuma yana da babban jituwa da kwalta, ba ya haifar da warewar cakuda kwalta a cikin layin kwalta, amma yana da alaƙa sosai.
  • Haɗawa da ƙuntatawa na Tarawa: Tsarin ragarsa yana bawa tarin da ke cikin simintin kwalta damar shiga ta cikinsa, yana samar da haɗin gwiwa na inji. Wannan nau'in haɗin gwiwa yana iyakance motsi na tarin, yana ba da damar haɗin kwalta ya cimma yanayin matsewa mafi kyau lokacin da aka ɗora shi, yana inganta ƙarfin ɗaukar kaya, aikin canja wurin kaya, kuma yana rage nakasa.

(4) Dorewa

  • Kwanciyar hankali ta jiki da sinadarai: Bayan an shafa shi da wani magani na musamman bayan an yi masa magani, zai iya jure wa duk wani nau'in lalacewa ta jiki da kuma lalacewar sinadarai, da kuma zaizayar halittu da sauyin yanayi, yana tabbatar da cewa aikinsa bai shafi hakan ba.
  • Kyakkyawan juriya ga alkali da juriya ga tsufa: Bayan maganin shafa saman, yana da kyakkyawan juriya a cikin yanayi daban-daban kuma yana iya taka rawa na dogon lokaci.

Lokacin Saƙo: Fabrairu-13-2025