Yadin da ba a saka ba - mai sarrafa ciyayi

Takaitaccen Bayani:

Ciyawar da ba a saka ba - mai hana yadi abu ne mai kama da na halitta wanda aka yi da zare mai ƙarfi na polyester ta hanyar hanyoyin kamar buɗewa, katifa, da allura. Yana kama da zuma - tsefe - kuma yana zuwa a cikin siffar yadi. Ga gabatarwa game da halaye da aikace-aikacensa. Ga yadda za a yi amfani da shi.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Ciyawar da ba a saka ba - mai hana yadi abu ne mai kama da na halitta wanda aka yi da zare mai ƙarfi na polyester ta hanyar hanyoyin kamar buɗewa, katifa, da allura. Yana kama da zuma - tsefe - kuma yana zuwa a cikin siffar yadi. Ga gabatarwa game da halaye da aikace-aikacensa. Ga yadda za a yi amfani da shi.

Yadin da ba a saka ba - masana'anta mai sarrafa kansa(3)

Halaye
Kyakkyawan iska da ruwa:Tsarin kayan yana ba da damar iska ta zagaya cikin masana'anta, wanda hakan ke ba ƙasar damar "numfashi", wanda hakan ke da amfani ga girma da haɓaka tushen shuke-shuke. A lokaci guda, yana iya tabbatar da cewa ruwan sama da ruwan ban ruwa na iya shiga cikin ƙasa cikin sauri don hana ruwa shiga ƙasa.
Kyakkyawan kayan haske-shade:Yana iya toshe hasken rana kai tsaye a ƙasa yadda ya kamata, wanda hakan ke sa ciyayi su sami isasshen haske don photosynthesis, ta haka ne ke hana ci gaban ciyayi.
Muhalli - mai sauƙin amfani kuma mai lalacewa:Wasu daga cikin ciyawar da ba a saka ba, waɗanda ke hana yadi, an yi su ne da kayan da za su iya lalacewa, waɗanda za su iya ruɓewa a hankali a cikin muhallin halitta bayan an yi amfani da su, kuma ba za su haifar da gurɓataccen muhalli na dogon lokaci kamar wasu ciyawar da aka yi da filastik ba, waɗanda ke hana yadi.
Mai sauƙi kuma mai sauƙin ginawa:Yana da sauƙin ɗauka, yana da sauƙin shimfiɗawa, shimfiɗawa, da kuma ginawa, yana rage ƙarfin aiki da kuma inganta ingancin gini. Bugu da ƙari, ana iya yanke shi da kuma haɗa shi gwargwadon buƙata yayin kwanciya.
Matsakaicin ƙarfi da karko:Duk da cewa ba ta da ƙarfi kamar wasu kayan saka masu ƙarfi, a ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullun, tana iya jure wa wani adadin jan da lalacewa daga waje, wanda ya isa ya biya buƙatun rigakafin ciyawa gabaɗaya. Duk da haka, tsawon lokacin aikinsa yawanci ya fi na yadin da aka saka na filastik, gabaɗaya kusan shekara 1.

Yanayin aikace-aikace


Fannin noma:Ana amfani da shi sosai a yanayi kamar gonakin inabi, lambunan kayan lambu, da kuma gonakin fure. Yana iya rage gasa tsakanin ciyayi da amfanin gona don samun sinadarai masu gina jiki, ruwa, da hasken rana. A lokaci guda kuma, yana iya kiyaye danshi a ƙasa, wanda ke da amfani ga girma da haɓaka amfanin gona, da kuma rage farashi da ƙarfin aiki na ciyawar da hannu.
Yanayin lambu:Ya dace da yanayin lambu kamar gadajen fure, wuraren renon yara, da shuke-shuken tukwane. Yana iya sa yanayin lambun ya fi kyau da tsari, ya sauƙaƙa kula da lambu, da kuma ƙirƙirar yanayi mai kyau na girma ga furanni, tsire-tsire, da sauran shuke-shuke.
Sauran fannoni:Ana kuma amfani da shi a wasu ayyukan kore inda buƙatun rigakafin ciyawa ba su da yawa kuma lokacin amfani da shi ya yi gajere, kamar wuraren kore na ɗan lokaci da kuma farkon kore sabbin filayen da aka haɓaka.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa