Farin polyester 100% wanda ba a saka ba don ginin madatsar ruwa ta hanya
Takaitaccen Bayani:
Geotextiles marasa saka suna da fa'idodi da yawa, kamar iska, tacewa, rufi, shan ruwa, hana ruwa shiga, mai jan hankali, jin daɗi, laushi, haske, roba, mai iya dawo da shi, babu alkiblar yadi, yawan aiki mai yawa, saurin samarwa da ƙarancin farashi. Bugu da ƙari, yana da ƙarfin juriya mai yawa da juriya ga tsagewa, kyakkyawan magudanar ruwa a tsaye da kwance, keɓewa, kwanciyar hankali, ƙarfafawa da sauran ayyuka, da kuma kyakkyawan aikin tacewa da kuma aiki mai kyau.
Bayanin Samfura
Kayan geotextiles marasa sakawa kayan geosynthetic ne masu shiga ruwa wanda aka yi da zare na roba ta hanyar allura ko saƙa. Yana da kyakkyawan tacewa, keɓewa, ƙarfafawa da kariya, yayin da ƙarfin tauri mai yawa, kyakkyawan juriya ga zafi, juriya ga sanyi, juriya ga tsufa, juriya ga tsatsa. Ana amfani da geotextiles marasa sakawa sosai a cikin ayyuka da yawa, kamar hanyoyi, layin dogo, ramuka, madatsun ruwa na ƙasa, filayen jirgin sama, filayen wasanni, da sauransu, don ƙarfafa tushe mai rauni, yayin da yake taka rawar warewa da tacewa. Bugu da ƙari, ya dace da ƙarfafawa a cikin bayan bangon riƙewa, ko don ɗaure bangarorin bangon riƙewa, da kuma gina bangon riƙewa ko mahaɗa.
Fasali
1. Ƙarfi mai yawa: a ƙarƙashin ƙayyadaddun nauyin gram ɗaya, ƙarfin tauri na dogayen siliki masu kauri waɗanda aka yi musu allura waɗanda ba a saka ba a kowane fanni ya fi na sauran kayan da ba a saka ba, kuma yana da ƙarfin tauri mai yawa.
2. Kyakkyawan aikin rarrafe: Wannan geotextile yana da kyakkyawan aikin rarrafe, yana iya kiyaye aiki mai ɗorewa a cikin amfani na dogon lokaci, kuma ba shi da sauƙin gyarawa.
3. Ƙarfin juriyar tsatsa, juriyar tsufa da juriyar zafi: dogayen siliki da aka yi wa allurar geotextile marasa sakawa suna da kyakkyawan juriyar tsatsa, juriyar tsufa da juriyar zafi, kuma ana iya amfani da su na dogon lokaci a cikin yanayi mai tsauri ba tare da lalacewa ba.
4. Kyakkyawan aikin kiyaye ruwa: ana iya sarrafa ramukan tsarinsa yadda ya kamata don cimma wani takamaiman damar shiga ruwa, wanda ya dace da ayyukan da ke buƙatar sarrafa kwararar ruwa.
5. Kare muhalli da dorewa, tattalin arziki da inganci: idan aka kwatanta da kayan gargajiya, dogayen siliki masu ɗaure da aka yi da siliki sun fi dacewa da muhalli, ana iya sake yin amfani da su kuma a sake amfani da su, rage nauyin muhalli, kuma mai dorewa, ɗaukar hoto na dogon lokaci zai iya ci gaba da aiki mai kyau, yana rage farashin kulawa sosai.
6. Sauƙin gini: gini mai sauƙi, ba kwa buƙatar fasaha da kayan aiki masu rikitarwa, adana ma'aikata da albarkatun kayan aiki, wanda ya dace da ayyukan cikin gaggawa.
Aikace-aikace
Ana amfani da shi a yankin babbar hanya, layin dogo, madatsar ruwa, bakin teku na bakin teku don ƙarfafawa, tacewa, rabuwa da magudanar ruwa, musamman ana amfani da shi a cikin dausayin gishiri da filin binne shara. Ya fi dacewa a cikin tacewa, ƙarfafawa da rabuwa.
Bayanin Samfura
GB/T17689-2008
| A'a. | Kayan Bayani | darajar | ||||||||||
| 100 | 150 | 200 | 250 | 300 | 350 | 400 | 450 | 500 | 600 | 800 | ||
| 1 | Bambancin nauyin naúrar /% | -6 | -6 | -6 | -5 | -5 | -5 | -5 | -5 | -4 | -4 | -4 |
| 2 | Kauri /㎜ | 0.8 | 1.2 | 1.6 | 1.9 | 2.2 | 2.5 | 2.8 | 3.1 | 3.4 | 4.2 | 5.5 |
| 3 | Faɗi. karkacewa /% | -0.5 | ||||||||||
| 4 | Ƙarfin karyewa /kN/m | 4.5 | 7.5 | 10.5 | 12.5 | 15.0 | 17.5 | 20.5 | 22.5 | 25.0 | 30.0 | 40.0 |
| 5 | Tsawaita tsayi /% | 40~80 | ||||||||||
| 6 | Ƙarfin fashewar CBR mullen / kN | 0.8 | 1.4 | 1.8 | 2.2 | 2.6 | 3.0 | 3.5 | 4.0 | 4.7 | 5.5 | 7.0 |
| 7 | Girman sieve /㎜ | 0.07~0.2 | ||||||||||
| 8 | Ma'aunin permeability a tsaye /㎝/s | (1.0~9.9) × (10)-1~10-3) | ||||||||||
| 9 | Ƙarfin tsagewa /KN | 0.14 | 0.21 | 0.28 | 0.35 | 0.42 | 0.49 | 0.56 | 0.63 | 0.70 | 0.82 | 1.10 |
Nunin Hoto











