Ní gidi, ọjà yìí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní nínú lílò. Ìdí tí ó fi ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní ni a kò lè yà sọ́tọ̀ kúrò nínú yíyàn àwọn ohun èlò rẹ̀ tó dára. Nígbà iṣẹ́, a fi àwọn ohun èlò polymer ṣe é, a sì ń fi àwọn ohun èlò ìdènà ọjọ́ ogbó kún iṣẹ́ iṣẹ́ náà, nítorí náà a lè lò ó ní èyíkéyìí Polygonatum sibiricum, ó sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa ní àwọn àyíká òtútù tí kò báramu. Àwọn ìdajì omi, àwọn ihò ìṣàn omi, àwọn ibi ìdọ̀tí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ jẹ́ ibi tí ó dára fún un láti fi àwọn ọgbọ́n rẹ̀ hàn. Nígbà tí a bá lò ó, a óò rí i pé ó ní ìfọ́ omi tó dára. Kì í ṣe pé a lè lò ó fún ìdènà omi nìkan ni, ó tún ní ipa ìṣàn omi tó dára. Ó lè dènà ìpàdánù iyanrìn dáadáa, ó lè tú omi àti gáàsì tó pọ̀ jù jáde nínú ilé, ó sì tún mú kí ìdúróṣinṣin àwọn ilé ilé pọ̀ sí i láti mú kí dídára ilẹ̀ sunwọ̀n sí i.


Kini awọn anfani iṣẹ ti geotextile ti ko ni omi
Gẹ́gẹ́ bí irú geotextile kan, ó yára gba ìtara àwọn olùlò pẹ̀lú iṣẹ́ rere àti dídára rẹ̀, ó sì ń kó ipa pàtàkì nínú ọ̀pọ̀lọpọ̀ ẹ̀ka iṣẹ́. Ní ìsàlẹ̀ yìí, olóòtú rẹ yóò ṣàlàyé àwọn àǹfààní iṣẹ́ ti geotextile tí kò ní omi tí a ń lò.
1, Àkọ́kọ́, a fi àwọn ohun èlò polymer ṣe ọjà yìí, èyí tí ó ń fi àwọn ohun èlò ìdènà ogbó kún iṣẹ́ ìṣẹ̀dá rẹ̀. Ó ń ṣiṣẹ́ dáadáa ní àwọn àyíká òtútù tí kò báramu. Àwọn ìdajì omi, àwọn ihò ìṣàn omi, àwọn ibi ìdọ̀tí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ jẹ́ ibi tí ó dára láti fi àwọn ọgbọ́n rẹ̀ hàn.
2, Èkejì, ọjà yìí ní ìṣàn omi tó dára, èyí tí a kò lè lò fún ìdènà omi nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ní ipa ìṣàn omi tó dára. Nítorí agbára àwọn ohun èlò tí a fi ń ṣe é.
3, Geotextile tí kò ní omi ní agbára láti ṣe àtúnṣe sí ìpìlẹ̀, ó sì tún rọrùn púpọ̀ láti ṣiṣẹ́ ní àwọn iṣẹ́ ìkọ́lé pàtó kan.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-04-2024