Kí ni àwọn ohun tí a nílò fún ìtúnṣe sí òkè geomembrane

A pín ìdákọ̀ró onígun mẹ́ta sí ìdákọ̀ró onígun mẹ́rin àti ìdákọ̀ró onígun mẹ́rin. A gbẹ́ ihò ìdákọ̀ró sínú òpópónà ẹṣin onígun mẹ́rin, fífẹ̀ ilẹ̀ náà sì jẹ́ 1.0 m, jíjìn ilẹ̀ náà jẹ́ 1.0 m, ìdákọ̀ró onígun mẹ́rin tàbí ìdákọ̀ró lẹ́yìn tí a bá ti fi òkúta dí i, ìpín-ẹ̀ka 1.0 mx1.0 m, Jíjìn náà jẹ́ 1 m.

Awọn ibeere imọ-ẹrọ fun fifi geomembrane silde ṣe ni awọn apakan wọnyi pataki julọ. ...

  1. .Ìtẹ̀léra àti ọ̀nà ìgbékalẹ̀ ...
  • A ó fi ọwọ́ gbé àwọ̀ ilẹ̀ náà sí àwọn apá àti àwọn búlọ́ọ̀kì ní ìbámu pẹ̀lú ìtẹ̀léra ìṣàn omi àkọ́kọ́ àti ìsàlẹ̀, ìtẹ̀lé àkọ́kọ́ àti ìsàlẹ̀ ìsàlẹ̀.
  • Nígbà tí a bá ń tẹ́ geomembrane náà, ó yẹ kí ó sinmi dáadáa, kí ó sì pa 3% ~5% mọ́. A ó ṣe àfikún náà sí ọ̀nà ìtura tí ó rí bíi ìgbì omi láti bá ìyípadà ooru àti ìpìlẹ̀ náà mu, kí ó sì yẹra fún ìbàjẹ́ líle tí a fi ọwọ́ ṣe.
  • Nígbà tí a bá ń gbé geomembrane oníṣọ̀kan kalẹ̀ lórí ilẹ̀ ìtẹ̀síwájú, ìtọ́sọ́nà ìṣètò àwọn ìsopọ̀ gbọ́dọ̀ jẹ́ ní ìfẹ̀sẹ̀tẹ̀lẹ̀ tàbí ní inaro sí ìlà ìtẹ̀síwájú ńlá náà, kí a sì gbé e kalẹ̀ ní ìtẹ̀léra láti òkè dé ìsàlẹ̀.
  • 1
  • .Ọ̀nà ìtúnṣe ...
  • .Ìfàmọ́ra ihò ìdákọ́róNí ibi ìkọ́lé, a sábà máa ń lo ìdákọ̀ró ihò. Gẹ́gẹ́ bí ipò lílò àti ipò ìdààmú ti àwọ̀ ojú ọ̀run tí ó dènà omi, a máa ń gbẹ́ ihò ìdákọ̀ró pẹ̀lú ìbú àti jíjìn tó yẹ, fífẹ̀ rẹ̀ sì sábà máa ń jẹ́ 0.5 m-1.0 m, jíjìn rẹ̀ sì jẹ́ 0.5 m-1 m. A máa ń tẹ́ àwọ̀ ojú ọ̀run tí ó lòdì sí omi sínú ihò ìdákọ̀ró, a sì máa ń dì ilẹ̀ tí ó wà lẹ́yìn rẹ̀ mú, ipa ìtúnṣe rẹ̀ sì sàn ju ‌ lọ.
  • .Àwọn ìṣọ́ra ìkọ́lé ...
  • Kí o tó fi geomembrane sí ojú ilẹ̀, nu ojú ilẹ̀ náà kí ó lè rí i dájú pé ojú ilẹ̀ náà mọ́ tónítóní, kò sì ní àwọn nǹkan mímú, kí o sì tẹ́ ojú ilẹ̀ náà sí ibi tí omi ìdọ̀tí náà wà ní ìpele gẹ́gẹ́ bí àwọn ohun tí a fẹ́ ṣe.
  • Àwọn ọ̀nà ìsopọ̀ Geomembrane ní pàtàkì pẹ̀lú ọ̀nà ìsopọ̀ ooru àti ọ̀nà ìsopọ̀. Ọ̀nà ìsopọ̀ ooru yẹ fún PE Composite geomembrane, ọ̀nà ìsopọ̀ ni a sábà máa ń lò nínú fíìmù ṣiṣu àti èròjà onírọ̀pọ̀ tàbí RmPVC Connection ti .
  • Nígbà tí a bá ń gbé geomembrane kalẹ̀, ìpele ìrọ̀rí òkè àti àtúnṣe ìpele ààbò, a gbọ́dọ̀ yẹra fún gbogbo onírúurú nǹkan mímú láti kàn tàbí láti fi ọwọ́ kan geomembrane náà láti dáàbò bo geomembrane náà kúrò lọ́wọ́ gbígbẹ́.

Nípasẹ̀ àwọn ohun tí a béèrè fún ìmọ̀-ẹ̀rọ àti àwọn ọ̀nà ìkọ́lé tí a mẹ́nu kàn lókè yìí, a lè ṣe àtúnṣe sí òkè geomembrane dáadáa láti rí i dájú pé ó dúró ṣinṣin àti pé ó lè dènà ìyọkúrò nígbà tí a bá ń lò ó.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kejìlá-17-2024